ซื้อซิมเติมเงินอยู่ได้นาน ค่ายไหนดีดีแทค มีซิมเติมเงินให้เลือกได้ตามใจชอบทั้ง ซิมเน็ตรายปี ซิมคงกระพัน ซิมแฮปปี้เน็ต ซิมแฮปปี้คอล พร้อมโปรสุดพิเศษ ให้ใช้เน็ตคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม เป็นซิมเติมเงิน เล่นเน็ตอย่างเดียว ซิมรายปี เน็ตไม่อั้น ไม่ลดสปีด หรือจะเน้นโทรคุ้ม แบบเน็ตไม่รั่ว พร้อมซิมเติมเงินอื่น ๆ อีกเพียบ! Show
อยากได้เบอร์สวย ซิมเติมเงิน ดีแทคมีให้เลือกซิมเติมเงิน เบอร์สวย ๆ ดีแทคมีให้เลือก บริการค้นหาเบอร์สวย เบอร์มงคลที่ตรงใจ อยากได้เบอร์แบบไหน ยังไงก็หาเจอ เพราะดีแทค เราเติมเบอร์ใหม่ตลอด เพื่อให้คุณได้ใช้งานซิมเติมเงินราคาถูก เบอร์สวยสมใจ ใช้งานได้ยาว ๆ ค้นหาเบอร์มงคลจากดีแทคพร้อมจองเบอร์ได้เลย ที่นี่ เติมเงินกับดีแทคซิมเน็ตเติมเงิน ไม่ลดสปีด ซิมโทรเติมเงิน หรือซิมเติมเงินแบบใดก็ตาม สามารถเติมเงินได้บนเว็บไซต์ผ่านบริการเติมเงินออนไลน์ หรือจะเติมเงินผ่านบริการบนแอปพลิเคชัน dtac app ก็สะดวก ง่าย และปลอดภัย หมายเหตุ : บริษัทขอสงวนสิทธิ์ในการคืนเงิน เฉพาะการเติมเงินที่เกิดจากการทำรายการเติมเงินของลูกค้าเท่านั้น ไม่รวมการเติมเงินจากการส่งเสริมการขายและกิจกรรมพิเศษ เช่น เงินที่ได้จากสิทธิ์พิเศษที่มาพร้อมการเปิดซิมใหม่ / เงินจากการย้ายค่าย เปลี่ยนจากรายเดือนเป็นเติมเงิน การขอเปิดใช้สัญญาณ / เงินคืนจากการเติมเงินผ่านกิจกรรมการตลาด เป็นต้น dtac rewardเพียงเปิดใช้ซิมเติมเงิน รับสิทธิ์จาก dtac reward ส่วนลดร้านอาหาร คาเฟ่และของหวาน แฟชั่น ความงามและสุขภาพ โรงภาพยนตร์ การเดินทางและการท่องเที่ยว เป็นต้น เช็กสิทธิพิเศษได้ ที่นี่ หรือตรวจสอบผ่าน dtac app ก็ได้เช่นกัน ซื้อซิมเติมเงินที่ไหนคุณสามารถซื้อซิมแบบเติมเงินในราคาสุดคุ้มจากดีแทค
เปิดซิมเติมเงินอย่างไรซื้อซิมแล้ว ลงทะเบียนซิมได้ด้วยตัวเองแบบง่าย ๆ ผ่าน QR Code ต้องทำผ่านโทรศัพท์มือถือและแท็บเล็ตเท่านั้น สามารถดูรายละเอียดลงทะเบียนซิมเติมเงิน ได้ที่นี่ หรือโทรสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่ ดีแทคคอลเซ็นเตอร์ 1678
เติมเงินกับรายเดือนอันไหนดีกว่ากันตั้งกระทู้ใหม่
ToNoNI 5 ม.ค. 59 เวลา 14:50 น. รายชื่อผู้ถูกใจกระทู้นี้ คนแสดงความคิดเห็น7 ความคิดเห็นแล้วแต่เครือข่ายค่ะ สำหรับดิฉันเลือกรายเดือนเพราะสะดวกหักจากบัญชีธนาคารเลย เน็ตอย่างเดียวนะคะ 399.-คุ้มกว่าเติมเงิน เล่นได้ตลอด แต่จำกัดความเร็วนะ จะแรงแค่ที่กำหนดมา ต่อจากนั้นใช้ต่อได้ ไม่เร็วแต่ไม่ลำบากอะไร ส่วนเบอร์เติมเงินใช้โทรอย่างเดียวค่ะ ไม่ค่อยได้โทร เราว่ามันก็ราคาพอกันนะ
แต่รายเดือนแค่ไม่ต้องมาเสียเวลานั่งเติมเงินแค่นั้นเอง ผมชอบใช้เติมเงินมากกว่ครับ แพคเกจถูกกว่าแถมถ้าไม่ค่อยได้โทรก็เติมแค่เน๊ตพอมีตังติดเครื่องไว้ฉุกเินบ้างแค่นั้น ความคิดเห็นนี้ถูกลบ ถูกลบโดยเจ้าของความเห็น กำลังคิดอยู่ค่ะปกติไม่ค่อยโทรออกเล่นแต่เน๊ตอย่างเดียว แล้วรุ้สึกเหมือนรายเดือนมันจะแพงกว่าหรือรู้สึกไปเองหรือป่าวไม่รู้นะ ลองเป็นของ ais มั้ยล่ะครับ ตัวฟรีดอมซิมเปิดเบอร์แล้วได้เน็ตฟรีเลยแล้วได้ใช้ฟรีอีกหกเดือนด้วย คุ้มอยู่นะผมว่าถ้าจขกท.ชอบเล่นเน็ต เราใช้ของทรูกะดีนะแต่ว่าแพงเว่อร์ไปหน่อยชอบโกงค่าโทรเหมือนกันเปี๊ยบ ว่าจะย้ายค่ายแล้วเนี่ย
รายชื่อผู้ถูกใจความเห็นนี้ คนแจ้งลบความคิดเห็นคุณต้องการจะลบความคิดเห็นนี้หรือไม่ ? บทความที่คนนิยมอ่านต่อ |