Home»ข่าวมหาวิทยาลัย»นมัสการ/เรียน เข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาแนวทางในการพัฒนาคุณภาพการศึกษา นมัสการ/เรียน เข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาแนวทางในการพัฒนาคุณภาพการศึกษานมัสการ/เรียน เชิญผู้บริหาร คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ทุกท่าน เข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาแนวทางในการพัฒนาคุณภาพการศึกษาของวิทยาลัยสงฆ์นครสวรรค์ ในวันพฤหัสบดีที่
19 พฤศจิกายน 2558 เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป ณ ห้องประชุมอาคารหลวงพ่อคูณ ปริสุทฺโธ Related posts:RelatedRelated PostsWe’ve updated our privacy policy so that we are compliant with changing global privacy regulations and to provide you with insight into the limited ways in which we use your data. You can read the details below. By accepting, you agree to the updated privacy policy. Thank you! View updated privacy policy We've encountered a problem, please try again. |